Ameflu Night Time

93.000 

Qui cách đóng gói: Hộp 10 vỉ, mỗi vỉ 10 viên.

Thành phần: Chlorpheniramine 4mg, Dextromethorphan 15mg, Paracetamol 500mg, Phenylephrin 10mg

Nhóm: Thuốc giảm đau – hạ sốt

Nhà sản xuất: OPV (Việt Nam)

Sản xuất tại Việt Nam